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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAII
MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA BUKOBA
Barabara ya Kitekele , S.L.P 81, Bukoba, &t ] 7
imu: + R sukont e’ #
Simu: +255 (0) 282221744 Nukushi: 0282221588 e |
Barua pepe: info@buwasa.go.tz Tovuti: www.buwasa.go.tz

MEKATABA WA AJIRA YA MUDA MFUPI YA UJENZI WA TENKI LA TOFALI
ZA ZEGE LA KUHIFADHIA MAJI KWENYE MNARA WA MITA 6 LENYE
UJAZO WA LITA 135,000 ZABUNI NA.AE/031/2021-2022/W/02/LOT-3
KATIKA MRADI WA MAJI KARABAGAINE ULIOPO WILAYA YA BUKOBA

MEKATABA HUU unafanyika leo Tarehe \2., Mwezi ........ .\ ORI ,20..7 252\
BAINA YA

MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA BUKOBA (BUWASA),
S.LP 81, (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri au
BUWASA”) kwa upande mmoja;

NA

FUNDI DOMISIAN TEMARILWA BAGENZI WA S.L.P ,284 Bukoba
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiriwa au Fundi”) kwa
upande mwingine.

KWAMBA kwa pamoja Mwajiri na Mwajiriwa watajulikana kama pande mbili
za Mkataba.

AMBAPO:

a) Mwajiri ni tasisi ya serikali yenye jukumu la kutekeleza utoaji wa
huduma ya maji na usafi wa mazingira Bukoba na yenye makao makuu
yake Bukoba Mjini barabara ya Kitekele.
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Mkataba huu utaongozwa na kusimamiwa na Sheria za Tanzania.

10. USULUHISHI WA MGOGORO

Endapo kutatokea mgogoro wa aina yoyote baina ya Mwajiri na Mwajiriwa
kuhusu utekelezaji wa mradi huu:

a) Pande zote mbili zitatatua mgogoro huo kwa njia ya amani ya
mazungumzo ambapo makubaliano ya pande hizi mbili yatapelekea
Mkataba huu kufanyiwa marekebisho; na

b) Endapo mgogoro huo utashindikana kutatatuliwa kwa njia ya amani ya
mazungumzo, pande zote mbili zinaweza kuchukua hatua stahiki za
kisheria kwa mujibu wa Sheria za Tanzania.

11. KUSITISHA MKATABA
Mkataba huu unaweza kusitishwa endapo upande mmoja au pande zote mbili

za Mkataba zitashindwa kutekeleza wajibu wake au masharti ya Mkataba huu.

12. MAREKEBISHO YA MKATABA HUU

Kwamba Mwajiri na Mwajiriwa wanaweza kubadilisha baadhi ya masharti ya
Mkataba huu kwa makubaliano ya pamoja kwa njia ya maandishi.

13. MASHARTI YA NYONGEZA

Masharti mahsusi ya nyongeza kuhusiana na utekelezaji wa mradi huu ni
pamoja na:

a) Kulipa kodi ya serikali
b) Kuepusha migogoro inayoweza kuzuilika
¢) Kuhakikisha usalama wa wafanyakazi wanaojenga mradi

KWA USHUHUDA HUU, pande zote mbili zinaweka sahihi zao katika Mkataba

huu siku na tarehe kama ilivyooneshwa hapa chini:

KWANIABA YA MWAJIRI (BUWASA) Shahidi:
Jina: YAZ 1) thm?)

Sahihi: _K.’ny / "”"';:‘\'E?MIEND‘JF Sahihi: ....... W ................

MAMLAKA YA MAJIS AF1 A USAFI WA 4AZiNGIR»
S.L.P 81 Bukoa
Cheo: Mkurugenzi Mtendayji Cheo: Meneja Ufundi

5|Pa

(1)+]




A ) 1 In \
Tarehe: ........ VoA s Tarehe: ....\.2...\\..\.\..\. (I Ty YO0 R

KWANIABA YA MWAJIRIWA (FUNDI) Shahidi:
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